Tải về
Vị trí hiện tại : Rakhoi tv > POL Cup
POL Cup
TÓM TẮT LỊCH THI ĐẤU KẾT QUẢ BẢNG XẾP HẠNG

POL Cup Lịch thi đấu

12.06 03:00
Jagiellonia Bialystok logoJagiellonia Bialystok

-

Warta Poznan logoWarta Poznan

-

12.06 21:00
Stal Mielec logoStal Mielec

-

Widzew lodz logoWidzew lodz

-

12.07 00:00
Rakow Czestochowa logoRakow Czestochowa

-

Cracovia Krakow logoCracovia Krakow

-

12.07 03:00
Korona Kielce logoKorona Kielce

-

Legia Warszawa logoLegia Warszawa

-

12.07 18:00
Carina Gubin logoCarina Gubin

-

Piast Gliwice logoPiast Gliwice

-

12.08 00:00
Wisla Krakow logoWisla Krakow

-

Stal Rzeszow logoStal Rzeszow

-

12.08 03:00
Arka Gdynia logoArka Gdynia

-

Lech Poznan logoLech Poznan

-

01.06 00:00
Pogon Szczecin logoPogon Szczecin

-

Gornik Zabrze logoGornik Zabrze

-

Hiển thị thêm trận đấu >
12.06 03:00
Jagiellonia Bialystok logoJagiellonia Bialystok

-

Warta Poznan logoWarta Poznan

-

12.06 21:00
Stal Mielec logoStal Mielec

-

Widzew lodz logoWidzew lodz

-

12.07 00:00
Rakow Czestochowa logoRakow Czestochowa

-

Cracovia Krakow logoCracovia Krakow

-

12.07 03:00
Korona Kielce logoKorona Kielce

-

Legia Warszawa logoLegia Warszawa

-

12.07 18:00
Carina Gubin logoCarina Gubin

-

Piast Gliwice logoPiast Gliwice

-

12.08 00:00
Wisla Krakow logoWisla Krakow

-

Stal Rzeszow logoStal Rzeszow

-

12.08 03:00
Arka Gdynia logoArka Gdynia

-

Lech Poznan logoLech Poznan

-

01.06 00:00
Pogon Szczecin logoPogon Szczecin

-

Gornik Zabrze logoGornik Zabrze

-

11.09 03:00
Wisla Pulawy logoWisla Pulawy

1

Widzew lodz logoWidzew lodz

4

11.09 02:00
Resovia Rzeszow logoResovia Rzeszow

1

Jagiellonia Bialystok logoJagiellonia Bialystok

3

11.09 00:00
Polonia Bytom logoPolonia Bytom

1

Arka Gdynia logoArka Gdynia

1

11.08 19:00
Garbarnia Krakow logoGarbarnia Krakow

2

Stal Mielec logoStal Mielec

2

11.08 03:00
Wisla Krakow logoWisla Krakow

3

Polonia Warszawa logoPolonia Warszawa

0

11.08 00:00
Podbeskidzie Bielsko Biala logoPodbeskidzie Bielsko Biala

0

Pogon Szczecin logoPogon Szczecin

1

11.03 03:00
GKS Tychy logoGKS Tychy

0

Legia Warszawa logoLegia Warszawa

3

11.03 01:15
LKS Lodz logoLKS Lodz

0

Rakow Czestochowa logoRakow Czestochowa

0

11.02 21:00
Cracovia Krakow logoCracovia Krakow

1

Zaglebie Lubin logoZaglebie Lubin

0

11.01 03:00
Zawisza Bydgoszcz SA logoZawisza Bydgoszcz SA

0

Lech Poznan logoLech Poznan

4

11.01 01:00
Stal Rzeszow logoStal Rzeszow

1

Puszcza Niepolomice logoPuszcza Niepolomice

0

11.01 00:00
Bruk Bet Termalica logoBruk Bet Termalica

0

Piast Gliwice logoPiast Gliwice

1

11.01 00:00
Zaglebie Sosnowiec logoZaglebie Sosnowiec

1

Gornik Zabrze logoGornik Zabrze

1

10.31 19:15
Legia Warszawa B logoLegia Warszawa B

2

Korona Kielce logoKorona Kielce

2

10.31 19:00
Carina Gubin logoCarina Gubin

1

Stal Stalowa Wola logoStal Stalowa Wola

0

10.31 19:00
Stal Brzeg logoStal Brzeg

0

Warta Poznan logoWarta Poznan

4

09.29 02:00
Wisla Krakow logoWisla Krakow

1

Lechia Gdansk logoLechia Gdansk

1

09.29 00:00
Kotwica Kolobrzeg logoKotwica Kolobrzeg

3

LKS Nieciecza logoLKS Nieciecza

3

09.28 23:00
GKS Tychy logoGKS Tychy

3

Wisla Plock logoWisla Plock

1

09.28 22:00
Pogon Szczecin II logoPogon Szczecin II

1

Polonia Bytom logoPolonia Bytom

4

Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy