Tải về

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

BEL Second Division

BEL Second Division

Hiệp 1

01:15

28'

SK Beveren
SK Beveren
1-0
 KV Oostende

KV Oostende

1-0
ICPD Premier Division

ICPD Premier Division

Hiệp 1

01:00

41'

Stade d Abidjan
Stade d Abidjan
1-0
Zoman FC

Zoman FC

1
1-0
TZA Premier League

TZA Premier League

Hiệp 1

23:00

FT

Azam
Azam
4-1
Dodoma Jiji FC

Dodoma Jiji FC

1-0
JOR Premier League

JOR Premier League

Hiệp 1

23:30

FT

Al Jalil
Al Jalil
0-0
Al Wehdat

Al Wehdat

0-0
SCO Women's First Divison

SCO Women's First Divison

Hiệp 1

23:00

FT

Kilmarnock(w)
Kilmarnock(w)
0-0
Queen's Park(w)

Queen's Park(w)

0-0
Hiệp 1

23:30

90+'

Mbour
Mbour
2-2
Jamono Fatick

Jamono Fatick

1-2

23:30

90+'

Casamance
Casamance
0-1
Guediawaye

Guediawaye

0-1

23:50

85'

Djurgardens
Djurgardens
2-0
IFK Goteborg

IFK Goteborg

1
4
0-0

00:00

45'

AD Ceuta
AD Ceuta
0-0
CF Intercity

CF Intercity

1
0-0

00:00

80'

Aarhus AGF
Aarhus AGF
0-1
Odense BK

Odense BK

3
0-0

00:00

80'

1
Sparta Praha
Sparta Praha
0-0
Slavia Praha

Slavia Praha

3
0-0

00:00

84'

5
Zaglebie Sosnowiec
Zaglebie Sosnowiec
0-0
Podbeskidzie Bielsko-Biala

Podbeskidzie Bielsko-Biala

1
0-0

00:00

89'

3
Atalanta
Atalanta
1-2
Bologna

Bologna

1
1-0

00:00

85'

UD Logrones
UD Logrones
1-0
AD San Juan

AD San Juan

1
1
1-0

00:00

85'

1
Sestao River Club
Sestao River Club
1-0
Sabadell

Sabadell

0-0

00:00

79'

1
Castellon
Castellon
0-0
San Fernando CD

San Fernando CD

2
0-0

00:00

88'

4
1
Real Murcia
Real Murcia
1-0
Recreativo Huelva

Recreativo Huelva

3
1-0

00:00

88'

1
Hercules
Hercules
0-0
CE Europa

CE Europa

4
0-0

00:00

85'

1
CF La Nucia
CF La Nucia
0-2
Cerdanyola del Valles

Cerdanyola del Valles

2
0-0

00:00

85'

2
Valencia CF Mestalla
Valencia CF Mestalla
0-1
Lleida

Lleida

3
0-1

00:00

85'

Enppi
Enppi
1-1
Ittihad Alexandria SC

Ittihad Alexandria SC

2
1-1

00:00

82'

1
Xerez Deportivo FC
Xerez Deportivo FC
2-0
Lucena CF

Lucena CF

2
2-0

00:00

78'

2
Guastatoya
Guastatoya
1-1
CD Achuapa

CD Achuapa

1
1-0

00:00

79'

3
AS Douanes
AS Douanes
0-0
ASC Gendrim

ASC Gendrim

0-0

00:00

87'

AE Zakakiou
AE Zakakiou
0-1
Ethnikos Achnas FC

Ethnikos Achnas FC

2
0-0

00:00

82'

1
Raja Club Athletic
Raja Club Athletic
0-0
Olympique de Safi

Olympique de Safi

3
0-0

00:00

86'

CD Estradense
CD Estradense
1-1
Arosa SC

Arosa SC

0-0

00:00

83'

1
CD Puerto de Iztapa
CD Puerto de Iztapa
1-0
Quiche FC

Quiche FC

1
2
1-0

00:00

80'

2
Cuilapa FC
Cuilapa FC
1-2
Deportivo Mictlan

Deportivo Mictlan

3
1-0

00:00

89'

1
UD Tomares U19
UD Tomares U19
2-2
Calavera CF U19

Calavera CF U19

1
1-2

00:00

83'

3
KS Wiazownica
KS Wiazownica
1-4
Orleta Radzyn Podlaski

Orleta Radzyn Podlaski

4
0-2

00:00

86'

1
KS Elbasani
KS Elbasani
2-1
Luzi 2008

Luzi 2008

3
1-1

00:00

80'

1
Toros Huatusco
Toros Huatusco
1-4
Atlante Xalapa

Atlante Xalapa

1
1-2

00:00

82'

2
El Mazateco
El Mazateco
2-3
San Pedro FC Laguna

San Pedro FC Laguna

1
1
2-1

00:30

53'

1
RCD Mallorca
RCD Mallorca
1-0
Girona

Girona

1-0

00:30

58'

Anderlecht
Anderlecht
1-0
KAS Eupen

KAS Eupen

1-0

00:30

51'

Real Zaragoza
Real Zaragoza
0-0
SD Amorebieta

SD Amorebieta

1
0-0

00:30

56'

2
Modena
Modena
0-0
Cremonese

Cremonese

0-0

00:30

51'

2
Aris Thessaloniki
Aris Thessaloniki
2-1
AEK Athens

AEK Athens

1
1-1

00:30

51'

Pas Giannina
Pas Giannina
1-0
Atromitos Athens

Atromitos Athens

1
1-0

00:30

51'

2
AE Kifisias
AE Kifisias
1-0
Panaitolikos Agrinio

Panaitolikos Agrinio

1
1-0

00:30

50'

1
Lamia
Lamia
0-0
PAOK Saloniki

PAOK Saloniki

2
0-0

00:30

51'

2
OFI Crete FC
OFI Crete FC
1-1
Panathinaikos

Panathinaikos

2
1-1

00:30

52'

Olympiakos Piraeus
Olympiakos Piraeus
2-0
Volos NPS

Volos NPS

1
2
2-0

00:30

52'

1
Panserraikos
Panserraikos
1-1
Asteras Tripolis

Asteras Tripolis

2
1-1

00:30

57'

3
Penya Andorra
Penya Andorra
0-0
FC Ordino

FC Ordino

1
0-0

00:30

56'

2
Audace Cerignola
Audace Cerignola
1-0
Avellino

Avellino

1
1-0

00:30

57'

1
AZ Picerno ASD
AZ Picerno ASD
0-0
AC Monopoli

AC Monopoli

0-0

00:30

53'

1
AP Turris
AP Turris
0-0
Taranto Sport

Taranto Sport

1
0-0

00:30

51'

1
Academica Coimbra
Academica Coimbra
0-2
Sporting Braga II

Sporting Braga II

1
0-2

00:45

45'

FK Zeljeznicar
FK Zeljeznicar
1-0
Sarajevo

Sarajevo

1-0

01:00

43'

Ujpest
Ujpest
0-0
Fehérvár FC

Fehérvár FC

0-0

01:00

42'

1
Maccabi Haifa
Maccabi Haifa
0-0
Hapoel Hadera

Hapoel Hadera

1
0-0

01:00

39'

SCP
SCP
2-1
SC Farense

SC Farense

1
2-1

01:00

43'

3
Deportivo La Coruna
Deportivo La Coruna
1-0
CD Lugo

CD Lugo

2
1-0

01:00

44'

Leicester City(w)
Leicester City(w)
0-1
Chelsea FC (w)

Chelsea FC (w)

0-1

01:00

43'

Terrassa
Terrassa
1-0
SE Penya Independent

SE Penya Independent

2
1-0

01:00

41'

Lime Hall Academy
Lime Hall Academy
0-0
Molynes United

Molynes United

0-0

01:00

42'

1
Universidad Católica
Universidad Católica
1-0
CD El Nacional

CD El Nacional

1
1-0

01:00

43'

1
Olimpia Asuncion U20
Olimpia Asuncion U20
1-0
Aguilas Doradas U20

Aguilas Doradas U20

2
1-0

01:00

41'

Stade d Abidjan
Stade d Abidjan
1-0
Zoman FC

Zoman FC

1
1-0

01:00

37'

Oceania FC
Oceania FC
1-0
CD Halcones de Rayon

CD Halcones de Rayon

1
1-0

01:00

37'

SK Sport Street Soccer FC
SK Sport Street Soccer FC
0-1
CF Pachuca III

CF Pachuca III

0-1

01:15

27'

1
Kortrijk
Kortrijk
1-1
RWD Molenbeek

RWD Molenbeek

1-1

01:15

28'

SK Beveren
SK Beveren
1-0
 KV Oostende

KV Oostende

1-0

01:30

12'

FCSB
FCSB
0-0
Petrolul Ploiesti

Petrolul Ploiesti

0-0

01:30

14'

MSV Duisburg
MSV Duisburg
1-0
Borussia Dortmund II

Borussia Dortmund II

1-0

01:30

13'

Bragantino PA
Bragantino PA
0-0
Remo Belem (PA)

Remo Belem (PA)

0-0

01:30

13'

Aguia de Maraba
Aguia de Maraba
0-0
Cameta EC

Cameta EC

0-0

01:30

13'

Caete U20
Caete U20
0-1
Tuna Luso

Tuna Luso

0-1

01:30

13'

SE Santa Maria
SE Santa Maria
0-0
planaltina

planaltina

0-0

01:30

12'

1
santa-rosa
santa-rosa
0-0
Tapajos

Tapajos

0-0

01:30

13'

Sao Francisco FC/PA
Sao Francisco FC/PA
1-0
Canaa EC

Canaa EC

1-0

01:30

13'

Europa Point
Europa Point
0-0
College 1975 FC

College 1975 FC

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

Baltika Kaliningrad
Baltika Kaliningrad
0-0
FC Sochi

FC Sochi

0-0

23:00

FT

Rheindorf Altach
Rheindorf Altach
0-0
LASK Linz

LASK Linz

0-0

23:00

FT

FC Blau Weiss Linz
FC Blau Weiss Linz
1-2
Austria Vienna

Austria Vienna

1-2

23:00

FT

SK Rapid Wien
SK Rapid Wien
1-1
Austria Lustenau

Austria Lustenau

0-0

23:00

FT

Red Bull Salzburg
Red Bull Salzburg
1-0
SK Austria Klagenfurt

SK Austria Klagenfurt

0-0

23:00

FT

Sturm Graz
Sturm Graz
4-0
Wolfsberger AC

Wolfsberger AC

0-0

23:00

FT

WSG Tirol
WSG Tirol
1-0
TSV Hartberg

TSV Hartberg

1-0

23:00

FT

Dundee United(w)
Dundee United(w)
0-3
Hearts (w)

Hearts (w)

0-3

23:00

FT

Montrose LFC (W)
Montrose LFC (W)
7-0
Hamilton Women

Hamilton Women

0-0

23:00

FT

FC Shakhtar Donetsk
FC Shakhtar Donetsk
5-2
Kryvbas

Kryvbas

2-1

23:00

FT

Besiktas JK
Besiktas JK
0-1
Galatasaray

Galatasaray

0-1

23:00

FT

Marino Luanco
Marino Luanco
1-0
CD Cayon

CD Cayon

1-0

23:00

FT

Real Aviles
Real Aviles
4-0
Coruxo FC

Coruxo FC

0-0

23:00

FT

Naxara
Naxara
1-0
CD Tudelano

CD Tudelano

0-0

23:00

FT

Real Sociedad C
Real Sociedad C
1-2
Calahorra

Calahorra

0-0

23:00

FT

Corum Belediyespor
Corum Belediyespor
0-0
Bandirmaspor

Bandirmaspor

0-0

23:00

FT

Aguilas CF
Aguilas CF
1-0
Velez CF

Velez CF

0-0

23:00

FT

CA Antoniano
CA Antoniano
0-0
FC Cartagena B

FC Cartagena B

0-0

23:00

FT

Yeclano Deportivo
Yeclano Deportivo
4-2
UCAM Murcia

UCAM Murcia

0-1

23:00

FT

CF Talavera de la Reina
CF Talavera de la Reina
3-0
Ursaria

Ursaria

1-0

23:00

FT

USM Libreville
USM Libreville
2-1
Supersport United

Supersport United

1-0

23:00

FT

Future FC
Future FC
5-0
Al Hilal

Al Hilal

2-0

23:00

FT

Rivers United
Rivers United
2-1
Ghana Dream FC

Ghana Dream FC

0-1

23:00

FT

Club Africain
Club Africain
1-1
Academica Do Lobito

Academica Do Lobito

0-0

23:00

FT

CF Reus Deportiu
CF Reus Deportiu
1-0
Fundacio Esportiva Grama

Fundacio Esportiva Grama

0-0

23:00

FT

Castro
Castro
2-2
UC Cartes

UC Cartes

1-1

23:00

FT

UE Vilassar de Mar
UE Vilassar de Mar
3-1
FC Vilafranca

FC Vilafranca

1-0

23:00

FT

AD Cartaya
AD Cartaya
1-0
CD Cabecense

CD Cabecense

0-0

23:00

FT

Ethiopia Nigd Bank
Ethiopia Nigd Bank
4-1
Adama City

Adama City

2-1

23:00

FT

Benfica C.Branco
Benfica C.Branco
0-0
Uniao de Coimbra

Uniao de Coimbra

0-0

23:00

FT

CD Burriana
CD Burriana
1-2
CD Utiel

CD Utiel

1-1

23:00

FT

CD Becerril
CD Becerril
3-1
Burgos Promesas

Burgos Promesas

1-1

23:00

FT

CF Platges De Calvia
CF Platges De Calvia
1-0
Portmany

Portmany

0-0

23:00

FT

CA Cirbonero
CA Cirbonero
1-2
CD Ardoi Draw

CD Ardoi Draw

1-1

23:00

FT

Belchite 97
Belchite 97
0-2
CD Cuarte Industrial

CD Cuarte Industrial

0-1

23:00

FT

Luarca CF
Luarca CF
2-2
Caudal

Caudal

0-2

23:00

FT

UD Barbadas
UD Barbadas
2-0
Pontevedra CF B

Pontevedra CF B

2-0

23:00

FT

Paiosaco
Paiosaco
3-1
Betanzos CF

Betanzos CF

2-1

23:00

FT

CP Montehermoso
CP Montehermoso
1-1
CD Coria

CD Coria

1-1

23:00

FT

CA Monzon
CA Monzon
1-0
Fuentes

Fuentes

1-0

23:00

FT

CP Villarrobledo
CP Villarrobledo
1-1
La Solana

La Solana

1-0

23:00

FT

Quintanar Del Rey
Quintanar Del Rey
4-1
Tomelloso

Tomelloso

1-0

23:00

FT

Balsicas Atletico
Balsicas Atletico
3-4
CD Bullense

CD Bullense

0-0

23:00

FT

Ciudad de Murcia
Ciudad de Murcia
1-2
CD Algar

CD Algar

0-2

23:00

FT

CDFC La Calzada
CDFC La Calzada
2-2
Comillas

Comillas

0-1

23:00

FT

Pena Balsamaiso CF
Pena Balsamaiso CF
0-4
Alfaro

Alfaro

0-1

23:00

FT

CA River Ebro
CA River Ebro
2-1
CCD Alberite

CCD Alberite

1-0

23:00

FT

CD Tedeon
CD Tedeon
1-1
CD Anguiano

CD Anguiano

1-1

23:00

FT

Vianes
Vianes
1-0
Haro Deportivo

Haro Deportivo

1-0

23:00

FT

Potros Del Este Reserves
Potros Del Este Reserves
2-1
CD Arabe Unido Reserves

CD Arabe Unido Reserves

1-1

23:00

FT

Colombe du Dja et Lobo
Colombe du Dja et Lobo
0-1
Union Douala

Union Douala

0-1

23:00

FT

Malaga U19
Malaga U19
0-3
Real Betis U19

Real Betis U19

0-2

23:00

FT

Alboraya U19
Alboraya U19
0-0
Levante U19

Levante U19

0-0

23:00

FT

Potros Del Este Reserves
Potros Del Este Reserves
2-1
CD Arabe Unido Reserves

CD Arabe Unido Reserves

1-1

23:00

FT

Caravaca CF
Caravaca CF
3-0
Lorca Deportiva FC

Lorca Deportiva FC

2-0

23:00

FT

Azam
Azam
4-1
Dodoma Jiji FC

Dodoma Jiji FC

1-0

23:00

FT

Kilmarnock(w)
Kilmarnock(w)
0-0
Queen's Park(w)

Queen's Park(w)

0-0

23:00

FT

Watanga FC
Watanga FC
1-1
Heaven Eleven

Heaven Eleven

0-1

23:00

FT

LISCR FC
LISCR FC
0-1
FC Kallon

FC Kallon

0-1

23:00

FT

Heroes de Zaci FC
Heroes de Zaci FC
1-0
Arietes FC

Arietes FC

1-0

23:00

FT

BEA Mountain FC
BEA Mountain FC
1-0
Nimba Kwado

Nimba Kwado

1-0

23:00

FT

LISCR FC
LISCR FC
0-1
FC Kallon

FC Kallon

0-1

23:05

FT

Stade Rennais FC
Stade Rennais FC
1-2
Lorient

Lorient

0-0

23:10

FT

Hibernian(w)
Hibernian(w)
0-3
Glasgow Rangers (w)

Glasgow Rangers (w)

0-1

23:15

FT

Al Riffa
Al Riffa
0-0
Al Hidd

Al Hidd

0-0

23:15

FT

East Riffa
East Riffa
1-3
Busaiteen

Busaiteen

0-2

23:15

FT

Al Shabab
Al Shabab
2-1
Najma Manama

Najma Manama

1-0

23:15

FT

Sierra Leone (W) U17
Sierra Leone (W) U17
1-1
Liberia U17 Women

Liberia U17 Women

0-1

23:30

FT

Rakow Czestochowa
Rakow Czestochowa
4-0
Lech Poznan

Lech Poznan

3-0

23:30

FT

ZNK Osijek
ZNK Osijek
1-1
Dinamo Zagreb

Dinamo Zagreb

1-0

23:30

FT

FK Sutjeska Niksic
FK Sutjeska Niksic
1-1
FK Buducnost Podgorica

FK Buducnost Podgorica

0-1

23:30

FT

TSG Hoffenheim
TSG Hoffenheim
2-1
Werder Bremen

Werder Bremen

2-0

23:30

FT

NK Radomlje
NK Radomlje
0-1
NK Bravo

NK Bravo

0-0

23:30

FT

Zamora CF
Zamora CF
1-2
Deportivo La Coruna B

Deportivo La Coruna B

1-0

23:30

FT

Skovde AIK
Skovde AIK
1-0
Assyriska United IK

Assyriska United IK

1-0

23:30

FT

CU Collado Villalba
CU Collado Villalba
1-2
CD Galapagar

CD Galapagar

1-1

23:30

FT

Puente Genil
Puente Genil
2-2
Atletico Espeleno

Atletico Espeleno

1-0

23:30

FT

SONACOS
SONACOS
3-1
Diambars

Diambars

1-0

23:30

FT

Pikine
Pikine
0-0
Linguere

Linguere

0-0

23:30

FT

US Goree
US Goree
1-1
Generation Foot

Generation Foot

0-1

23:30

FT

Hegelmann Litauen
Hegelmann Litauen
2-3
Transinvest

Transinvest

1-1

23:30

FT

Torredonjimeno
Torredonjimeno
2-1
Ejido

Ejido

1-0

23:30

FT

Urraca
Urraca
1-0
CD Tuilla

CD Tuilla

0-0

23:30

FT

Al Jalil
Al Jalil
0-0
Al Wehdat

Al Wehdat

0-0

23:30

FT

Ajel de Rufisque
Ajel de Rufisque
1-0
Oslo FA

Oslo FA

1-0

23:30

FT

HLM
HLM
1-1
ASEC Ndiambour

ASEC Ndiambour

1-0

23:35

FT

Al Kuwait SC
Al Kuwait SC
2-1
Al-Arabi Club (KUW)

Al-Arabi Club (KUW)

1-0

20:00

FT

BVSC Zuglo
BVSC Zuglo
1-0
MTE Mosonmagyarovar

MTE Mosonmagyarovar

1-0

20:00

FT

Gyirmot SE
Gyirmot SE
2-1
Pecsi MFC

Pecsi MFC

0-0

20:00

FT

Kozarmisleny SE
Kozarmisleny SE
2-0
Dafuji cloth MTE

Dafuji cloth MTE

1-0

20:00

FT

Bodajk FC Siofok
Bodajk FC Siofok
0-1
Vasas FC

Vasas FC

0-1

22:00

FT

FC Ajka
FC Ajka
1-0
Kazincbarcika

Kazincbarcika

0-0

22:00

FT

Csakvari TK
Csakvari TK
0-1
Szeged Csanad

Szeged Csanad

0-0

22:00

FT

Duna Tisza
Duna Tisza
0-1
ETO FC Győr

ETO FC Győr

0-1
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy